முடிந்தவரை மூடி தான் வைத்திருக்கிறேன்

நடிகைகள் தங்களது கவர்ச்சி படங்களை வெளியிட தயங்குவதில்லை. அது பல்வேறு விமர்சனங்களுக்குள்ளாகிறது. மல்லுவுட் நடிகை த்ரிஷ்யா ரகுநாத். ஹாப்பி வெட்டிங், மேட்ச் பாக்ஸ் போன்ற படங்களில் நடித்திருக்கிறார். உடலை இறுக்கப்பிடித்திருக்கும் ஈரமான உடையில் கிக்காக ஒரு படத்தை வெளியிட்டார். அதை பார்த்து ரசிகர் ஒருவர்,’உங்க இமேஜை நீங்களே ஏன் இப்படி கவர்ச்சி படத்தை வெளியிட்டு கெடுத்துக்கிறீங்க?’ ஒரு சகோதரனாக இதை சொல்கிறேன்’ என குறிப்பிட்டிருந்தார். அதற்கு பதிலடி தந்திருக்கிறார் த்ரிஷ்யா.

‘நான் எல்லாத்தையும் மூடிகிட்டுதான் இருக்கிறேன். இன்னும் ஓப்பனா சொல்லணும்னா, என்னுடைய மார்பகத்தை நான் மூடிக் கொண்டுதான் இருக்கிறேன். அதை நான் வெட்டி எறியமுடியாது. அதெல்லாம் உடலில் இயற்கையாக அமைந்தது. அதை ஒருபோதும் நான் வெளிக்காட்டவில்லை. முடிந்தவரை மூடிக்கொண்டுதான் இருக்கிறேன். தயவு செய்து புரிஞ்சிக்கோங்க.. நீங்கள் பார்க்கும் விதத்தை மாற்றிக்கொள்ளுங்கள்’ என காட்டமாக பதில் அளித்தார்.

Related posts